NOMISUKE CAFÉ ยกญี่ปุ่นมาอยู่บางแสน ไม่ต้องไปไกลถึงญี่ปุ่นก็สามารถถ่ายรูปเก๋ๆเหมือนอยู่ญี่ปุ่นได้ แลนมาร์คแห่งใหม่ใกล้กรุงเทพที่ไม่ควรพลาด!!!!
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2021/11/3-10-1024x1024.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2021/11/4-10-1024x1024.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2021/11/5-11-1024x1024.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2021/11/7-8-1024x683.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2021/11/8-9-683x1024.jpg)
ส่วนใครที่ ต้องการความซ่า และ สดชื่น
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2021/11/9-10-683x1024.jpg)
มาดับความร้อนของไอทะเล
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2021/11/6-12-683x1024.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2021/11/10-8-683x1024.jpg)
ไม่ว่าจะเป็นป้ายเหล็ก เก้าอี้ที่นั่ง ตู้กดน้ำ มีความ มินิมอลมากเวอร์!!!
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2021/11/11-9-683x1024.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2021/11/12-8-683x1024.jpg)
ส่วนมุมถ่ายรูปของทางร้าน มีให้เลือกหลายมุมถ่ายมาก ไม่ว่าจะเป็นมุมเก้าอี้ที่นั่งหรือมุมคู่กับตู้กดน้ำ
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2021/11/13-7-1024x683.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2021/11/14-7-1024x683.jpg)
NOMISUKE CAFÉ
TEL : 084 561 6770
เวลาเปิด : 09.00 – 17.00 ( เปิดบริการ ทุกวัน )
ร้านตั้งอยู่ถนนเรียบ ท้ายหาดวอนนภา ข้าง 7-11 ส่วนใครที่เอารถยนตร์ส่วนตัวมา แอดแนะนำให้จอดเรียบหาดได้เลย https://goo.gl/maps/ZQStuYvD53aK1SGfA
#nomisukecafe#Japancafe#คาเฟ่ญี่ปุ่น#รีวิวคาเฟ่#คาเฟ่บางแสน#คาเฟ่ญี่ปุ่นบางแสน#เกาะล้อพาเที่ยว#เที่ยว#เที่ยวสักครั้งรสชาติของชีวิต#AutoVariety#Thousandmileproduction#ThousandmileTV#ทีมเกาะล้อพาเที่ยว#thailand#Lifestyle#bestvacations#best_worldplaces#wonderworld#traveldiary#travelpic#traveltrip#รีวิวไทยแลนด์#review#goodvibes#bloggerthailand#Thaireviews#reviewthailand