215
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2023/03/3-1024x683.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2023/03/4-1024x683.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2023/03/5-1024x683.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2023/03/6-1024x683.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2023/03/7-683x1024.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2023/03/8-683x1024.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2023/03/9-1024x683.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2023/03/10-1024x683.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2023/03/12-1024x683.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2023/03/11-683x1024.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2023/03/13-683x1024.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2023/03/14-1024x683.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2023/03/15-683x1024.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2023/03/16-683x1024.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2023/03/17-1024x683.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2023/03/18-1024x683.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2023/03/20-1024x683.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2023/03/21-1024x683.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2023/03/19-683x1024.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2023/03/22-683x1024.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2023/03/23-1024x683.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2023/03/24-1024x683.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2023/03/25-683x1024.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2023/03/26-683x1024.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2023/03/27-683x1024.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2023/03/28-683x1024.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2023/03/29-1024x683.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2023/03/30-1024x683.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2023/03/31-1024x683.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2023/03/32-1024x683.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2023/03/33-1024x683.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2023/03/34-1024x683.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2023/03/38-683x1024.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2023/03/35-683x1024.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2023/03/36-1024x683.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2023/03/37-1024x683.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2023/03/39-1024x683.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2023/03/41-1024x683.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2023/03/42-1024x683.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2023/03/40-683x1024.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2023/03/43-683x1024.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2023/03/44-1024x683.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2023/03/50-1024x683.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2023/03/45-683x1024.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2023/03/46-683x1024.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2023/03/47-683x1024.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2023/03/48-683x1024.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2023/03/53-1024x683.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2023/03/51-683x1024.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2023/03/52-683x1024.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2023/03/54-1024x683.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2023/03/55-1024x683.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2023/03/56-1024x683.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2023/03/57-1024x683.jpg)
House Of Benedict คาเฟเปิดใหม่สุดชิค ที่เกิดมาเพื่อตัวแม่สายถ่ายรูปโดยเฉพาะ!! อย่างที่บอกไป คือเกิดมาเพื่อสิ่งนี้จริงๆ ถ่ายได้ทุกมุม แล้วสวยทุกมุม ไม่รู้ว่าจะเรียกคาเฟดีมั้ย เพราะมันเกินเบอร์ม๊ากกก
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2023/03/3-1024x683.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2023/03/4-1024x683.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2023/03/5-1024x683.jpg)
การตกแต่งเป็นสไตล์นอร์ดิก เหมือนอยู่เมืองนอก สวยอลังการมากๆ นอกจากมุมถ่ายรูปที่มีมากมายแล้ว ร้านอาหารเครื่องดื่มก็เยอะเช่นกัน
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2023/03/6-1024x683.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2023/03/7-683x1024.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2023/03/8-683x1024.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2023/03/9-1024x683.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2023/03/10-1024x683.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2023/03/12-1024x683.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2023/03/11-683x1024.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2023/03/13-683x1024.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2023/03/14-1024x683.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2023/03/15-683x1024.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2023/03/16-683x1024.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2023/03/17-1024x683.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2023/03/18-1024x683.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2023/03/20-1024x683.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2023/03/21-1024x683.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2023/03/19-683x1024.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2023/03/22-683x1024.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2023/03/23-1024x683.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2023/03/24-1024x683.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2023/03/25-683x1024.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2023/03/26-683x1024.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2023/03/27-683x1024.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2023/03/28-683x1024.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2023/03/29-1024x683.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2023/03/30-1024x683.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2023/03/31-1024x683.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2023/03/32-1024x683.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2023/03/33-1024x683.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2023/03/34-1024x683.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2023/03/38-683x1024.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2023/03/35-683x1024.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2023/03/36-1024x683.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2023/03/37-1024x683.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2023/03/39-1024x683.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2023/03/41-1024x683.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2023/03/42-1024x683.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2023/03/40-683x1024.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2023/03/43-683x1024.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2023/03/44-1024x683.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2023/03/50-1024x683.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2023/03/45-683x1024.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2023/03/46-683x1024.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2023/03/47-683x1024.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2023/03/48-683x1024.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2023/03/53-1024x683.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2023/03/51-683x1024.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2023/03/52-683x1024.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2023/03/54-1024x683.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2023/03/55-1024x683.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2023/03/56-1024x683.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2023/03/57-1024x683.jpg)
เป็นอีกแลนด์มาร์กใหม่ที่น่าสนใจและต้องมาให้ได้เลยของเมืองพัทยาเลย
House Of Benedict
พิกัด: https://goo.gl/maps/HShTGpP1s2Y77BJv8
เปิดเวลา : 11:00 น. – 24:00 น.
เบอร์โทร : 080-3058685
#HouseOfBenedict #HouseOfBenedictPATTAYA #Pattaya #คาเฟเปิดใหม่ #พัทยา #ที่เที่ยวพัทยา #รีวิวที่เที่ยว #เกาะล้อพาเที่ยว #เที่ยว #เที่ยวสักครั้งรสชาติของชีวิต #AutoVariety #Thousandmileproduction #ThousandmileTV #ทีมเกาะล้อพาเที่ยว