637
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2021/04/2-3-1024x683.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2021/04/3-3-1024x683.jpg)
ตัวร้านภายนอกทำเป็นสไตล์ Grass House ที่ล้อมรอบไปด้วยต้นไม้สีเขียว เหมาะกับการนั่งจิบกาแฟดีอะ และก็มีกระโจม Camping น่ารักๆและมีพร็อพเยอะมากกกกกกก เอาไว้สำหรับถ่ายรูปสวยๆ เหมือนนั่งชมวิวอยู่เขาใหญ่เลย55555
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2021/04/4-5-1024x683.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2021/04/9-6-1024x682.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2021/04/24-1-1024x683.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2021/04/12-2-1024x683.jpg)
ส่วนภายในตกแต่งด้วยโทนสีขาวสบายตา และด้วยความที่ตัวร้านเป็นเรือนกระจกทำให้เห็นต้นไม้ใบหญ้าต่างๆที่ล้อมรอบได้อีกด้วย
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2021/04/13-3-1024x683.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2021/04/14-3-1024x683.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2021/04/15-3-1024x683.jpg)
จุดเด่นของที่นี่คือขนมและก็เครื่องดื่มสไตล์โฮมเมดที่ทางร้านได้มีการเลือกใช้วัตถุดิบเป็นอย่างดี มีให้เลือกหลากหลายแถมยังอร่อยอีกด้วย เมนูทีแอดลองชิมแล้วอยากแนะนำทุกคนก็มี Medovik (Original Honey) ที่เป็นซิกเนเจอร์ของทางร้าน หอมน้ำผึ้งมากๆ อร่อยจริงแอดคอนเฟิร์ม
และก็ Passion Fruit Coffee ความหอมเข้มของกาแฟบวกกับความเปรี้ยวอมหวานของเสารสเข้ากันได้ดี กินแล้วรู้สึกสดชื่นมาก จริงๆมีอีกหลายเมนูเลยนะแต่แอดชิมไม่หมดเพราะมันเยอะอะ55555
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2021/04/16-4-1024x683.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2021/04/23-3-1024x683.jpg)
ใครอยากพักผ่อนชิลๆกับบรรยากาศที่ธรรมชาติแบบนี้แถมไม่ไกลจากกรุงเทพแนะนำที่นี่เลย อาหารก็อร่อย บริการก็ดี ส่วนการเดินทางแอดแนะนำให้เข้า Google Map แล้วพิมชื่อร้าน Bootcamp Cafe เลยนะ รับลองไม่หลงแน่นอน
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2021/04/25-1024x683.jpg)
วันนี้แอดเลยจะมาแนะนำ Bootcamp Cafe พุทธมณฑลสาย 2 คาเฟ่แคมป์ชิคๆ กับบรรยากาศสบายๆที่ต้อนรับแบบเป็นกันเอง แถมอยู่ไม่ไกลแค่พุทธมณฑลสาย 2 นี่เอง!!!!
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2021/04/2-3-1024x683.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2021/04/3-3-1024x683.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2021/04/4-5-1024x683.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2021/04/9-6-1024x682.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2021/04/24-1-1024x683.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2021/04/12-2-1024x683.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2021/04/13-3-1024x683.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2021/04/14-3-1024x683.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2021/04/15-3-1024x683.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2021/04/16-4-1024x683.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2021/04/23-3-1024x683.jpg)
![](https://kholorpatiew.com/wp-content/uploads/2021/04/25-1024x683.jpg)
พิกัด: https://goo.gl/maps/PKsuKbfmCCCLD37J9 เปิดบริการ: 08:00-18:00 น. (หยุดทุกวันพุธ)